Stakeholder List

TRAVEL GO ANDRE 0.0 0.0
Duren Sawit Indah Blok A3 no 1 Duren Sawit, Klender, Jakarta Timur 13470
123

ASIA CHANNEL ASIA CHANNEL 0.0 0.0
1178/463 Leabklong Rangsit Road, Prachathipat, Thanyaburi, Pathumthani 12130, THAILAND
123

Wyndham Danang Golden Bay wyndham-danang-golden-bay 0.0 0.0
01 Le Van Duyet Street, Son Tra District
Công Ty TNHH Hòa Bình – Chi Nhánh Đà Nẵng

Haian Beach Hotel & Spa haian-beach-hotel-&-spa 0.0 0.0
278 Vo Nguyen Giap str., Ngu Hanh Son dist.
Khách Sạn & Spa Hải An Biển Đà Nẵng

Mercure Danang French Village Bana Hills mercure-danang-french-village-bana-hills 0.0 0.0
An Son Hoa Son Commune, Hoa Vang
Công Ty CP Dịch Vụ Cáp Treo Bà Nà – Chi Nhánh KDL & Biệt Thự Nghỉ Dưỡng Làng Pháp

The Nalod the-nalod 0.0 0.0
Vo Nguyen Giap Street, Son Tra District
Nhà Khách Quốc Hội tại Đà Nẵng

Stella Maris Beach Da Nang stella-maris-beach-da-nang 0.0 0.0
03 Vo Van Kiet Street, Phuoc My Ward, Son Tra District
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Tiến Đạt

Golden Lotus Danang golden-lotus-danang 0.0 0.0
200 Tran Bach Dang , My An, Ngu Hanh Son
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Và Du Lịch Cát Lâm

Golden Lotus Grand Hotel golden-lotus-grand-hotel 0.0 0.0
86 Le Quang Dao st, Ngu Hanh Son district
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Và Du Lịch Cát Lâm

Golden Lotus Luxury Hotel golden-lotus-luxury-hotel 0.0 0.0
198B Tran Bach Dang st, Ngu Hanh Son district
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Và Du Lịch Cát Lâm

Muong Thanh Luxury Da Nang Hotel muong-thanh-luxury-da-nang-hotel 0.0 0.0
270 Vo Nguyen Giap Street, Ngu Hanh Son District
Khách sạn Mường Thanh Luxury Đà Nẵng – Chi nhánh Công ty cổ phần tập đoàn Mường Thanh

Grand Mercure Danang grand-mercure-danang 0.0 0.0
Lot A1, Green Island, Hoa Cuong Bac,Hai Chau
CTCP ĐT XD VÀ PT HẠ TẦNG NAM VIỆT Á

Manila Office dongthi-manila
No. 3, 1st Street, Equity Home 3, San Antonio Valley 14 Subdivision, Brgy. San Isidro, Paranaque City, Metro Manila, Philippines
MICE

Rex Hotel rex-hotel 0.0 0.0
141 Nguyen Hue Blvd
Khách sạn Bến Thành

Travel - Pasteur Office dongthi-sun 106.698793 10.778726
178/3 Pasteur Street, District 1, HCMC, Vietnam
Luxury & Leisure

DMC - Pasteur Office pasteur 106.698793 10.778726
1st Floor, Tower V2
Outbound & Nội Địa

Emeralda Resort Ninh Binh emeralda-resort-ninh-binh 0.0 0.0
Van Long Reserve, Gia Van Commune,Gia Vien District
Công Ty CP Du Lịch Tân Phú

Caravelle Sai Gon caravelle-sai-gon 0.0 0.0
19-23 Lam Son Square, District 1
Công Ty Liên Doanh Hữu Hạn Khách Sạn Chains Caravelle

The Reed Ninh Binh the-reed-ninh-binh 0.0 0.0
Dinh Dien street, Dong Thanh ward
Công ty TNHH Đầu Tư Thương mại Nam Ninh

Royal Lotus Hotel Danang royal-lotus-hotel-danang 0.0 0.0
No 120A Nguyen Van Thoai str., My An ward., Ngu Hanh Son dist.
Công Ty Cổ Phần Du Lịch Và Thương Mại Hoa Phượng

Yarra Ocean Suites Hotel yarra-ocean-suites-hotel 0.0 0.0
304 Vo Nguyen Giap street, My An ward, Ngu Hanh Son district
Cong Ty CP TM Va DV Du Lich Hung Bao Anh

Celina Hotel Da Nang celina-hotel-da-nang 0.0 0.0
45-47 An Thuong 26, My Khe Beach
Công Ty TNHH Thương Mai Dịch Vụ Yuni

Windsor Plaza Hotel windsor-plaza-hotel 0.0 0.0
18 An Duong Vuong Street, District 5
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư An Đông

Harmony Saigon Hotel & Spa harmony-saigon-hotel-&-spa 0.0 0.0
32A-34 Bui Thi Xuan St., Ben Thanh ward, District 01
Công ty TNHH Harmony Hotel

Icon Saigon icon-saigon 0.0 0.0
65-67 Hai Ba Trung St – Ben Nghe Ward - Dist.1
Công Ty Cổ Phần Nhà Hàng Khách Sạn Biểu Tượng Sài Gòn

Liberty Central Saigon Centre Hotel liberty-central-saigon-centre-hotel 0.0 0.0
179 Le Thanh Ton Street, Ben Thanh Ward, District 1
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quê Hương Liberty – Khách Sạn Liberty Central Saigon Centre

Liberty Central Saigon Citypoint liberty-central-saigon-citypoint 0.0 0.0
59 Pasteur Street, Ben Nghe Ward, District 1
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Sài Gòn Quê Hương – Khách Sạn Liberty Central Saigon Citypoint

Liberty Central Saigon Riverside liberty-central-saigon-riverside 0.0 0.0
17 Ton Duc Thang Street, Ben Nghe Ward, District 1
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Quê Hương Liberty - Khách Sạn Liberty Central Saigon Riverside

New World Saigon Hotel new-world-saigon-hotel 0.0 0.0
76 Le Lai Street. District 1
Công Ty Liên Doanh Khách Sạn Sài Gòn Inn

Tan Son Nhat Hotel tan-son-nhat-hotel 0.0 0.0
200-202 Hoang Van Thu Street, Ward 9, Phu Nhuan District
CN Công Ty TNHH MTV SX TM XNK Tây Nam – Khách Sạn Tân Sơn Nhất

The Cap Hotel the-cap-hotel 0.0 0.0
01 Thi Sach, Thang Tam Ward
Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Phát Triển Nam Phi Long Tại Vũng Tàu – The Cap Hotel

Muong Thanh Holiday Vung Tau Hotel muong-thanh-holiday-vung-tau-hotel 0.0 0.0
No 9 Thống Nhất, 1 ward
Khách Sạn Mường Thanh Vũng Tàu - Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Mường Thanh

Hôtel de la Coupole - Mgallery hôtel-de-la-coupole---mgallery 0.0 0.0
1, Hoang Lien Street , Sapa District
Công Ty Tnhh Dịch Vụ Du Lịch Cáp Treo Fansipan Sa Pa - Chi Nhánh Hotel De La Coupole Sapa

Bamboo Sapa Hotel bamboo sapa hotel 0.0 0.0
018 Muong Hoa Road, Sapa Town
Công Ty Cổ Phần An Phú Hưng

Topas Ecolodge topas-ecolodge 0.0 0.0
Lech Dao village, Thanh Binh commune, Sapa district
Công ty TNHH TOPAS ECOLODGE

Sapa Legend Hotel & Spa sapa-legend-hotel-&-spa 0.0 0.0
No 01 Thu Dau Mot street, Sapa Town
CT CP thương mại và dịch vụ LTT-Sapa Legend

Delasol Phat Linh delasol-phat-linh 0.0 0.0
16 Muong Hoa, Sapa
Công ty TNHH MTV thương mại và du lịch Holiday

Vias Hotel Vung Tau vias-hotel-vung-tau 0.0 0.0
179 Thuy Van Street
Công Ty Cổ Phần Vias Vũng Tàu Hotel

The Malibu Hotel the-malibu-hotel 0.0 0.0
263 Le Hong Phong St., Thang Tam Ward
Công Ty Tnhh Thương Mại Dịch Vụ Du Lịch Nguyễn Hà

Pullman Saigon Centre pullman-saigon-centre 0.0 0.0
148 Tran Hung Dao Boulevard, District 1
Cong ty TNHH MTV Khach San Quoc Te Binh Minh

Sea Links Beach Hotel sea-links-beach-hotel 0.0 0.0
Mui Ne, Phan Thiet
Công Ty Tnhh Sea Links City

Ocean Vista ocean-vista 0.0 0.0
Mui Ne, Phan Thiet
Công Ty Tnhh Sea Links City

Muong Thanh Holiday Mui Ne muong-thanh-holiday-mui-ne 0.0 0.0
54 Huynh Thuc Khang street, Ham Tien ward
Khách Sạn Mường Thanh Holiday Mũi Né - Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Mường Thanh

Hôtel Colline hôtel-colline 0.0 0.0
10 Phan Boi Chau Street, 01 Ward
Công Ty TNHH Đỉnh Đồi

Ladalat Hotel ladalat-hotel 0.0 0.0
106A Mai Anh Dao Street, Ward 08
Công Ty Cổ Phần Nhà Hàng Khách Sạn Lê Thành

Merperle Dalat Hotel merperle-dalat-hotel 0.0 0.0
1st Hung Vuong Street, Ward 10
Chi Nhánh Merperle Đà Lạt Công Ty CP Khải Vy

Muong Thanh Holiday Dalat muong-thanh-holiday-dalat 0.0 0.0
No 42, Phan Boi Chau St
Khách sạn Mường Thanh Đà Lạt – CN Công ty cổ phần tập đoàn Mường Thanh

Romance Hue romance-hue 0.0 0.0
16 Nguyen Thai Hoc
Công Ty TNHH M Phương

Swiss-BelResort swiss-belresort 0.0 0.0
Zone 7 & 8, Tuyen Lam Lake
Công ty Cổ phần Sacom - Tuyền Lâm

Sammy Hotel sammy-hotel 0.0 0.0
01 Le Hong Phong
Chi Nhánh Công Ty TNHH TM – DV – Đầu Tư Vietin Tại Đà Lạt

Terracotta Dalat terracotta-dalat 0.0 0.0
Zone 7.9, Tuyen Lam Lake Tourist Area Ward 3
Công Ty Cổ Phần Bốn Mùa Tuyền Lâm

Havana Nha Trang havana-nha-trang 0.0 0.0
38 Tran Phu st., Loc Tho ward
Công Ty Cổ Phần Hải Vân Nam Nha Trang

Galina Hotel & Spa galina-hotel-&-spa 0.0 0.0
31 Hung Vuong Street, Loc Tho Ward
Công Ty TNHH Hải Đăng

Nha Trang Marriott Resort and Spa nha-trang-marriott-resort-and-spa 0.0 0.0
Hon Tre Island, Vinh Nguyen Ward
Chi Nhánh Nha Trang - Công Ty Cổ Phần Vinpearl

Vinpearl Resort & Spa Nha Trang Bay vinpearl-resort-&-spa-nha-trang-bay 0.0 0.0
Hon Tre Island, Vinh Nguyen Ward
Chi Nhánh Nha Trang - Công Ty Cổ Phần Vinpearl

Pao's Sapa pao's-sapa 0.0 0.0
Muong Hoa Street, Sapa Town, Sapa District
Công ty Cổ Phần Đầu tư INDOCHINA-Chi nhánh khách sạn tại Mường Hoa

Muong Thanh Grand Lao Cai Hotel muong-thanh-grand-lao-cai-hotel 0.0 0.0
No 86, Thanh Nien Street, Coc Leu Ward, Lao Cai City
Chi nhánh DNTN XD số 1 tỉnh Điện Biên – Khách Sạn Mường Thanh Lào Cai

Silk Path Grand Hue Hotel silk-path-grand-hue-hotel 0.0 0.0
02 Le Loi Street
Công Ty Cổ Phần Du Lịch Xanh - Huế Vneco

Eldora Hotel eldora-hotel 0.0 0.0
60 Ben Nghe Street
Công Ty TNHH Một Thành Viên Thương Mại Và Dịch Vụ LC

Almanity Hoi An Resort & Spa almanity-hoi-an-resort-&-spa 0.0 0.0
326 Ly Thuong Kiet Street, Tan An Ward
Công Ty Cổ Phần Hội An Focus

Hoi An Ancient House Village Resort & Spa hoi-an-ancient-house-village--resort-&-spa 0.0 0.0
Tong Van Suong Street,Thanh Dong Hamlet,Cam Thanh Village
Khu Nghỉ Làng Nhà Cổ Hội An (Công Ty Cổ Phần Đạt Thịnh)

Koi Resort & Spa Hoi An koi-resort-&-spa-hoi-an 0.0 0.0
Cua Dai Beach, Au Co Str.
Công Ty TNHH Một Thành Viên Hà An - Vitours

Lasenta Boutique Hotel Hoi An lasenta-boutique-hotel-hoi-an 0.0 0.0
57 Ly Thuong Kiet Street
Công Ty TNHH Lá Sen Ta

Mulberry Collection Silk Eco mulberry-collection-silk-eco 0.0 0.0
30 Dao Duy Tu Street
Công Ty TNHH Người Hội An

Palm Garden Beach Resort & Spa Hoian palm-garden-beach-resort-&-spa-hoian 0.0 0.0
Lac Long Quan Street, Cua Dai Beach
Công ty TNHH MTV Phước Thịnh - Palm Garden Resort

Cuu Long Hotel cuu-long-hotel 0.0 0.0
No.81-83, 30 Thang 4 street, Ward 1, My Tho City
Công Ty Cổ Phần Du Lịch Tiền Giang

Anja beach resort & spa anja-beach-resort-&-spa 0.0 0.0
Tran Hung Dao, Cua Lap, Duong To
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Côn Đảo

Khách sạn Aloha Nha Trang aloha-nhatrang 0.0 0.0
127 Hồng Bàng, Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa
Được xếp hạng 4 sao, chỗ nghỉ chất lượng cao này cho phép khách nghỉ sử dụng bể bơi trong nhà, bể bơi ngoài trời và phòng tập ngay trong khuôn viên.

RiverTown Hoi An Resort & Spa rivertown-hoi-an-resort-&-spa 0.0 0.0
47 Thoai Ngoc Hau St.
Công ty TNHH TM Va DV Kim Vinh

Vinh Hung Riverside Resort &Spa vinh-hung-riverside-resort-&spa 0.0 0.0
111. Ngo Quyen st,An Hoi Islet
Công ty TNHH Du Lịch Dịch Vụ Và Thương Mại Vĩnh Hưng

Seashells Phu Quoc Hotel & Spa seashells-phu-quoc-hotel-&-spa 0.0 0.0
01 Vo Thi Sau, Duong Dong
Công ty Cổ Phần Du Lịch Phú Quốc - Khách sạn Seashells Phú Quốc

Wyndham Hoi An Royal Beachfront Resort wyndham-hoi-an-royal-beachfront-resort 0.0 0.0
Block Ha My Dong A, Dien Duong Ward, Dien Ban Town
Khu Nghỉ Mát Bờ Biển Hoàng Gia Hội An

Saigon Morin Hotel saigon-morin-hotel 0.0 0.0
30 Le Loi St.
Công ty TNHH SAIGON MORIN HUẾ

Rosaleen Boutique Hotel rosaleen-boutique-hotel 0.0 0.0
36 Chu Van An Street
Công ty TNHH Thương mại dịch vụ và du lịch Trường Giang

Muong Thanh Holiday Hue muong-thanh-holiday-hue 0.0 0.0
38 Le Loi street, Phu Hoi ward
Khách sạn Mường Thanh Holiday Huế - Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Mường Thanh

Moon Hotel moon-hotel 0.0 0.0
No 17 Tien Ong street, Bai Chay ward
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Vân Nam – Moon Hotel

Muong Thanh Luxury Can Tho Hotel muong-thanh-luxury-can-tho-hotel 0.0 0.0
Area E1, Cai Khe River Islet, Cai Khe Ward, Ninh Kieu District
Chi Nhánh Doanh Nghiệp Tư Nhân Xây Dựng Số 1 Tỉnh Điện Biên - Khách Sạn Mường Thanh Cần Thơ

Dalat Edensee Lake Resort & Spa dalat-edensee-lake-resort-&-spa 0.0 0.0
DALAT EDENSEE lake resort & spa Tuyen Lam Lake - Zone VII.2

Victoria Hoi An Beach Resort & Spa victoria-hoi-an-beach-resort-&-spa 0.0 0.0
Cua Dai Beach, Hoi An Town, Quang Nam Province,
Cong Ty TNHH Victoria Hoi An

Victoria Can Tho Resort victoria-can-tho-resort 0.0 0.0
Cai Khe Ward, Can Tho City
Khach San Victoria Can Tho

Victoria Nui Sam Lodge victoria-nui-sam-lodge 0.0 0.0
Vinh Dong 1, Nui Sam ward, Chau Doc Town
Victoria Nui Sam Lodge

Victoria Chau Doc Hotel victoria-chau-doc-hotel 0.0 0.0
1 Le Loi, Chau Doc Town
Khách Sạn Victoria Hàng Châu - Châu Đốc

Cicilia Hotels & Spa Da Nang cicilia-hotels-&-spa-da-nang 0.0 0.0
06-08-10 Do Ba Road, My Khe Beach
Công Ty Cổ Phần Du Lịch Đức Phú Gia

Diamond Sea Hotel diamond-sea-hotel 0.0 0.0
232 Vo Nguyen Giap Street, Son Tra District
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Biển Kim Cương

DLG Hotel Da Nang dlg-hotel-da-nang 0.0 0.0
258 Vo Nguyen Giap Street, Phuoc My Ward, Son Tra District
Khách Sạn DLG Đà Nẵng – Chi Nhánh Công Ty Tnhh Đức Long Dung Quất

Eden Ocean View Da Nang eden-ocean-view-da-nang 0.0 0.0
294 Vo Nguyen Giap, My An Ward, Ngu Hanh Son District

Meliá Danang Beach Resort meliá-danang-beach-resort 0.0 0.0
No. 19, Truong Sa Street, Hoa Hai Ward, Ngu Hanh Son District
Công Ty TNHH Sao Việt Non Nước

Nesta Hotel Danang nesta-hotel-danang 0.0 0.0
268 Vo Nguyen Giap Street, Ngu Hanh Son District

Garden Bay Classic garden-bay-classic 0.0 0.0
Tuan Chau Island, Ha Long City, Quang Ninh Province
Công ty TNHH Du Thuyền Bắc Bộ

Garden Bay Legend garden-bay-legend 0.0 0.0
Tuan Chau Island, Ha Long City, Quang Ninh Province
Công ty TNHH Du Thuyền Bắc Bộ

Hera Classic Boutique Cruises hera-classic-boutique-cruises 0.0 0.0
Lot 12, Tuan Chau Habour
Công Ty TNHH Dịch Vụ Du Lịch An Lâm Hạ Long

Hera Grand Luxury Cruises hera-grand-luxury-cruises 0.0 0.0
Lot 12, Tuan Chau Habour
Công Ty TNHH Dịch Vụ Du Lịch An Lâm Hạ Long

Muong Thanh Grand Ha Long muong-thanh-grand-ha-long 0.0 0.0
No 7, Block 20, Dong Hung Thang
Khách Sạn Mường Thanh Hạ Long – Chi Nhánh Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Mường Thanh

Oriental Sails oriental-sails 0.0 0.0
Halong International Cruise Port
Công ty CP Những Cánh Buồm Phương Đông

Calypso Cruises calypso-cruises 0.0 0.0
Tuan Chau Port (lot 26)
Công ty CP Những Cánh Buồm Phương Đông

Starlight Cruise starlight-cruise 0.0 0.0
Halong International Cruise Port
Công ty CP Những Cánh Buồm Phương Đông

VDream Day Cruise vdream-day-cruise 0.0 0.0
Halong International Cruise Port
Công ty CP Những Cánh Buồm Phương Đông

Hanoi La Siesta Classic Hang Thung hanoi-la-siesta-classic-hang-thung 0.0 0.0
21 Hang Thung street, Hoan Kiem Dist
Công Ty TNHH Du Lịch Và Khách Sạn Phước Thịnh

Hanoi La Siesta Classic Ma May Hotel& Spa hanoi-la-siesta-classic-ma-may-hotel&-spa 0.0 0.0
94 Ma May Street
Công Ty TNHH Du Lịch Và Khách Sạn Phước Thịnh

Hanoi La Siesta Premium Hang Be Hotel & Spa hanoi-la-siesta-premium-hang-be-hotel-&-spa 0.0 0.0
27 Hang Be street
Công Ty TNHH Du Lịch Và Khách Sạn Phước Thịnh